---Advertisement---

GT टीममधून फिलिप्स बाहेर, नेमकं कारण काय?

---Advertisement---

न्यूझीलंड आणि गुजरात टायटन्सच्या ग्लेन फिलिप्सने गुजरात टायटन्स सोडून जगाला आश्चर्यचकित केले आहे आणि त्याच्या जाण्यामागील खरे कारण अज्ञात असले तरी, न्यूझीलंडचा हा अष्टपैलू खेळाडू दुखापतग्रस्त असल्याची अफवा आहे. भारतीय क्रिकेट नियामक मंडळ (BCCI) कडून लवकरच अधिकृत घोषणा होईल.

28 वर्षीय फिलिप्स हा नुकत्याच संपलेल्या चॅम्पियन्स ट्रॉफीमध्ये न्यूझीलंडच्या सर्वात प्रभावी खेळाडूंपैकी एक होता, ज्यामध्ये किवी संघ भारताविरुद्ध उपविजेता राहिला होता. त्याच्या उत्कृष्ट कामगिरीमुळे तो गुजरात टायटन्ससाठी एक स्पष्ट निवड बनला, ज्याने त्याला लिलावात त्याच्या 2 कोटी रुपयांच्या मूळ किमतीत विकत घेतले.

त्याच्या स्फोटक क्षमतेसाठी आणि जलद क्षेत्ररक्षणासाठी प्रसिद्ध असलेल्या फिलिप्सने संपूर्ण स्पर्धेत पाकिस्तान आणि दुबईमध्ये खेळल्या गेलेल्या नाट्यमय झेलांनी प्रेक्षकांना चकित केले. सूत्रांकडून मिळालेल्या माहितीनुसार, 6 एप्रिल रोजी गुजरात टायटन्सच्या सनरायझर्स हैदराबाद विरुद्धच्या सामन्यात त्याला दुखापत झाली होती.

मनोरंजक गोष्ट म्हणजे, फिलिप्सने आयपीएलमध्ये या हंगामात आतापर्यंत टायटन्सच्या कोणत्याही सामन्यात भाग घेतलेला नाही. फ्रँचायझी तातडीने बदली खेळाडू शोधेल की नाही हे अद्याप अनिश्चित आहे. शनिवारी (12 एप्रिल) रोजी लखनौ सुपर जायंट्स विरुद्ध होणाऱ्या त्यांच्या पुढील सामन्यापूर्वी, फ्रँचायझीच्या अधिकाऱ्यांनी या घटनेवर कोणतीही प्रतिक्रिया दिलेली नाही.

Join WhatsApp

Join Now

---Advertisement---