---Advertisement---

‘हा बाबर आझमचा…’ भारत-पाक सामन्याआधी सलमान आगाने केला ‘हा’ दावा

On: गुरूवार, सप्टेंबर 11, 2025 7:21 PM
---Advertisement---

आशिया कपमध्ये 14 सप्टेंबरला भारत आणि पाकिस्तान यांच्यात ‘महासामना’ होणार आहे. हा आशिया कपमध्ये भारत आणि पाकिस्तान यांच्यातला एकूण 19वा सामना असेल. सामना सुरू होण्याआधीच पाकिस्तानच्या कर्णधार सलमान आगा यांचे बोल चटकले आहेत. त्यांनी 2023-2025 या काळात पाकिस्तान संघाच्या खराब कामगिरीला दुर्दैवी ठरवले आणि असा दावा केला की, पुढे असे होणार नाही. तसेच त्यांनी टीम इंडियाला उघडून इशारा दिला आहे.

सलमान आगा यांनी एका प्रेस कॉन्फरन्समध्ये स्पष्ट केले की ही ती टीम नाही ज्याची कप्तानी बाबर आजम करत होते. त्यांचा उद्देश फक्त भारतविरुद्ध जिंकणे नाही तर आशिया कप 2025 ट्रॉफी जिंकणे देखील आहे. त्यांनी ठामपणे सांगितले की ते पाकिस्तान संघाची हरवलेली परंपरा परत मिळवू इच्छितात.

पाकिस्तान संघाचे कर्णधार सलमान आगा यांनी स्पष्ट शब्दांत सांगितले की गेल्या 2 वर्षांत पाकिस्तान संघाचे प्रदर्शन खूप खराब राहिले आहे. त्यांची टीम हरवलेली परंपरा परत मिळवण्यासाठी मैदानात उतरली आहे आणि सर्व देशवासीयांचा मान उंच करायचा आहे. त्यांनी आपल्या टीमला दिलेल्या संदेशाद्वारे टीम इंडियाला इशारा दिला आहे. त्यांनी पाक संघाच्या खेळाडूंना चेतावणी दिली की, जर त्यांनी भारत आणि इतर संघांविरुद्ध चांगला खेळ दाखवला नाही, तर चाहते त्यांच्यावर असलेला विश्वास कमी करू शकतात.

त्यांनी पुढे सांगितले, “हे खूप गरजेचे आहे की आपण उच्च दर्जाचा क्रिकेट खेळू, ज्यामुळे येणारी पिढी शिकून उत्तम खेळ दाखवण्याचा प्रयत्न करेल, कारण इतर संघ आधीच खूप पुढे गेले आहेत.”

Join WhatsApp

Join Now

Join Telegram

Join Now
---Advertisement---