---Advertisement---

आयपीएलपूर्वी ड्वेन ब्रावोचे वक्तव्य गाजले, KKR चाहत्यांसाठी दिले खास आश्वासन!

On: गुरूवार, मार्च 20, 2025 6:11 PM
---Advertisement---

इंडियन प्रीमियर लीग (IPL) चा 18 वा हंगाम (22 मार्च) पासून सुरू होणार आहे. गतविजेता कोलकाता नाईट रायडर्स (KKR) कोलकाता येथील ईडन गार्डन्सवर रॉयल चॅलेंजर्स बंगळुरू (RCB) विरुद्ध सामना खेळणार आहे. गेल्या हंगामात सनरायझर्स हैदराबादला हरवून केकेआरने तिसऱ्यांदा विजेतेपद पटकावले होते. यावेळी तो नवीन कर्णधारात सामील होईल. चॅम्पियन श्रेयस अय्यर आता पंजाब किंग्जचा कर्णधार झाला आहे. त्याच्या जागी अजिंक्य रहाणेला कमान देण्यात आली आहे.

स्पर्धा सुरू होण्यापूर्वी कोलकात्याचे नवे मार्गदर्शक ड्वेन ब्राव्हो आणि केकेआर चाहत्यांमध्ये मोठा वाद झाला. टी-20 क्रिकेटमधील सर्वात यशस्वी खेळाडूंपैकी एक ड्वेन ब्राव्हो यांनी बुधवारी आगामी इंडियन प्रीमियर लीगच्या नवीन मार्गदर्शक म्हणून संघात आपली चॅम्पियन मानसिकता ओतण्याचे आश्वासन दिले. गौतम गंभीरची जागा घेणारा ब्राव्हो, ज्याने गेल्या वर्षी फ्रँचायझीला तिसरे जेतेपद मिळवून दिले होते, तो केकेआरच्या अलिकडच्या यशावर भर देण्यासाठी आणि त्यांना एक मजबूत संघ म्हणून कायम ठेवण्यासाठी वचनबद्ध आहे.

या फॉरमॅटमधील सर्वात यशस्वी अष्टपैलू खेळाडूंपैकी एक असलेल्या ब्राव्होसाठी यश नवीन नाही. त्याच्या नावावर 631 विकेट्स आहेत आणि विक्रमी 17 टी-20 फ्रँचायझी जेतेपदे आहेत. जिंकण्यासाठी त्याला काय करावे लागेल हे त्याला समजते. वेस्ट इंडिजचा माजी टी-20 विश्वचषक विजेता ब्राव्हो ‘नाईट्स अनप्लग्ड 2.0’ कार्यक्रमादरम्यान म्हणाला, “मला चॅम्पियन मानसिकता आवडते. मी जिंकण्यावर विश्वास ठेवतो.

“ब्राव्हो म्हणाला, “माझा रेकॉर्ड स्वतःच बोलतो पण शेवटी तो पुढच्या पिढीतील क्रिकेटपटूंबद्दल आणि त्यांना त्यांच्या पद्धतीने चॅम्पियन बनण्यास मदत करण्याबद्दल आहे.” केकेआर हा असाच एक संघ आहे ज्याचा जगभरात खूप आदर केला जातो. मी खेळत असताना काही खेळाडूंना तोंड देणे माझ्यासाठी खूप कठीण होते. आता मी या सेटअपचा भाग असल्याचा आनंद घेत आहे.

Join WhatsApp

Join Now

Join Telegram

Join Now
---Advertisement---